Mlango wa kumi na saba. Ufunuo juu ya Dameski. Tazama Dameski umeondolewa usiwe mji, nao utakuwa chungu ya magofu. Miji ya Aroeri imeachwa, itakuwa kwa makundi ya kondoo, nao watajilaza huko, wala hapana atakayewatia hofu. Na ngome ya Efraimu itakomeshwa, na ufalme wa Dameski na mabaki ya Shamu watakuwa kama utukufu wa wana wa Israeli, asema Bwana wa majeshi. Tena itakuwa katika siku hiyo, utukufu wa Yakobo utapungua pungua, na kunona kwa mwili wake kutakonda. Tena itakuwa kama hapo avunaye ashikapo mabua ya ngano na mkono wake ukatapo masuke. Tena itakuwa kama hapo mtu aukotapo masuke katika bonde la Warefai. Lakini kilichosazwa na mvunaji kitakuwa ndani yake, kama vile wakati wa kupiga mizeituni, matunda mawili matatu yaliyo juu sana matunda manne matano katika matawi matawi ya mti wa matunda asema Bwana Mungu wa Israeli. Katika siku hiyo mwanadamu atamwangalia muumba wake na macho yake yatamtazama mtakatifu wa Israeli, wala hataziangalia madhabahu, kazi ya mikono yake, wala hatavitazama vilivyofanyika kwa vidole vyake, maashera na sanamu za jua. Katika siku hiyo miji yake yenye maboma itakuwa kama mahali palipoachwa ndani ya mwitu na juu ya kilele cha mlima palipoachwa mbele ya wana wa Israeli, napo patakuwa ganjo; maana umemsahau Mungu wa ukovu wako, wala hukukumbuka mwamba wa ngome yako. Kwa sababu hiyo ulipanda mashamba yapendezayo na kutia ndani yake mizabibu migeni. Katika siku ile ulipopanda ulifanya kitalu, na wakati wa asubuhi ulizimesha mbegu zako, lakini mavuno yatotoweka siku ya huzuni na ya sikitiko la moyo lifishalo. Aha, uvumi wa watu wengi wavuma kama uvumi wa bahari. Aha, ngurumo ya mataifa wananguruma kama ngurumo ya maji mengi. Mataifa wananguruma kama ngurumo wa maji mengi, lakini atawakemea nao watakimbia mbali sana. Watafukuzwa kama makapi milimani mbele ya upepo na kama mavumbi vuruvuru mbele ya tufani. Wakati wa jioni, tazama kuna hofu, na kabla ya mapambazuko hawako. Hili ndilo fungu lao watutekao na ajali yao wanaotunyang'anya mali zetu.