Mlango wa 32. Tazama mfalme atamiliki kwa haki na wakuu watatawala kwa hukumu. Na mwanadamu atakuwa kama mahali pa kujificha na upepo na mahali pa kujisitiri na dhoruba, kama mito ya maji mahali pakavu, kama kivuli cha mwamba mkubwa katika nchi yenye uchovu. Tena macho yao waonayo hayatakuwa na kiwi, na masikio yao wasikiao hayatasikiliza tena moyo wa mtu mwenye hamaki utafahamu maarifa, na ndimi zao wenye kigugumizi zitakuwa tayari kunena sawasawa sawa. Mpumbavu hataitwa tena mgwana, wala ayari hatasemwa kwamba ni karimu. Maana mpumbavu atanena yaliyo upumbavu na moyo wake utafanya maovu, ili kutenda hila na kusema yasiyo kweli juu ya Bwana, ili kuziacha nafsi za watu wenye njaa hazina kitu, na kukikomesha kinywaji chake mwenye kiu tena vyombo vyake ayari ni vibaya, hutunga hila mbaya ili kuwaangamiza wanyonge kwa maneno ya uongo, mtu mhitaji ajaposema maneno yenye haki. Bali mngwana huwaza mambo ya kiungwana, naye hushika sana mambo ya kiungwana. Inukeni enyi wanawake wenye raha, isikieni sauti yangu; enye binti za watu msiokuwa na uangalifu, tegeni masikio yenu, msikie matamko yangu. Maana mtataabishwa siku kadha wa kadha zaidi ya mwaka, enyi wanawake mliojikinai, kwa sababu mavuno ya mizabibu yatakoma, wakati wa kuvuna vitu vya mashamba hautakuja. Tetemekeni, enyi wanawake wenye raha, taabikeni, enyi msiokuwa na uangalifu; jivueni, jivueni nguo zenu kabisa, jivikeni viuno nguo za magunia. Watajipiga vifua kwa ajili ya mashamba mazuri, kwa ajili ya mzabibu uliozaa sana, juu ya nchi ya watu wangu itamea michongoma na mibigili naam, juu ya nyumba za furaha, katika mji ulio na shangwe; maana jumba la mfalme litaachwa, mji uliokuwa na watu wengi utakuwa hauna mtu, kilima na mnara utakuwa makao ya wanyama milele, furaha ya punda mwitu, malisho ya makundi ya kondoo, hata roho itakapomwagwa juu yetu kutoka juu, hata jangwa litakapokuwa shamba lizaalo sana, nalo shamba lizaalo sana litakapohesabiwa kuwa msitu, ndipo hukumu itakaa katika jangwa, na haki itakaa katika shamba lizalo sana. Na kazi ya haki itakuwa amani, na mazao ya haki yatakuwa ni utulivu na matumaini daima. Na watu wangu watakaa katika kao la amani, na katika maskani zilizo salama, na katika mahali pa kupumzikia penye utulivu. Lakini mvua ya mawe itakunya wakati wa kuangushwa miti ya msituni. Na huo mji utadhilika. Heri ninyi mpandao mbegu kando ya maji yote na kuiacha miguu ya ng'ombe na punda waende kokote.