Mlango wa ishirini na nane. Kisha Bwana kanena na Musa na kumwambia, waagize hao wana wa Israeli uwaambie, matoleo yangu, chakula changu cha sadaka zangu zisongezwazo kwa moto, za harufu ya kupendeza kwangu, mimi mtaangalia kuzisongeza kwangu wakati wake upasao. Nawe utawaambia, hii ndiyo sadaka isongezwayo kwa moto mtakayomsongezea Bwana wanakondoo waume wa mwaka wa kwanza wakamilifu wawili, kila siku wawe sadaka ya kuteketezwa ya siku zote. Mwanakondoo mmoja utamsongeza asubuhi na mwanakondoo wa pili utamsongeza jioni, pamoja na sehemu ya kumi ya efa ya unga mwembamba kuwa sadaka ya unga uliochanganywa na robo ya hini ya mafuta ya kupondwa. Ni sadaka ya kuteketezwa ya siku zote iliyoamriwa huko katika mlima wa Sinai, iwe harufu ya kupendeza, sadaka ya kusongezwa kwa Bwana kwa moto. Na sadaka yake ya kinywaji itakuwa robo ya hini kwa mwanakondoo mmoja. Hiyo sadaka ya kinywaji ya kileo utammiminia Bwana katika mahali hapo patakatifu. Na mwanakondoo wa pili utamsongeza wakati wa jioni, kama ile sadaka ya unga iliyosongezwa asubuhi na kama sadaka yake ya kinywaji ndivyo utakavyoisongeza. Ni sadaka ya kusongezwa kwa moto, ni harufu ya kupendeza kwa Bwana. Tena katika siku ya Sabato watasongezwa wana kondoo wawili waume wa, wa mwaka wa, wa kwanza wakamilifu, pamoja na sehemu ya kumi mbili za efa za unga mwembamba kuwa sadaka ya unga uliochanganywa na mafuta, pamoja na sadaka yake ya kinywaji. Hii ndiyo sadaka ya kuteketezwa ya kila Sabato zaidi ya hiyo sadaka ya kuteketezwa ya siku zote pamoja na sadaka yake ya kinywaji. Tena katika mianzo ya miezi yenu mtamsongezea Bwana sadaka ya kuteketezwa nayo ni ng'ombe waume wadogo wawili na kondoo mume mmoja na wanakondoo waume wa mwaka wa kwanza wakamilifu saba pamoja na sehemu ya kumi tatu za efa za unga mwembamba kuwa sadaka ya unga uliochanganywa na mafuta kwa kila ng'ombe, na sehemu ya kumi mbili za unga mwembamba kuwa sadaka ya unga uliochanganywa na mafuta kwa huyo kondoo mume mmoja, na sehemu ya kumi moja ya unga mwembamba uliochanganywa na mafuta kuwa sadaka ya unga kwa kila mwana-kondoo, kuwa sadaka ya kuteketezwa ya harufu ya kupendeza, ni sadaka iliyosongezwa kwa Bwana kwa njia ya moto. Tena, sadaka zake za vinywaji zitakuwa nusu ya hini ya divai kwa ng'ombe, na sehemu tatu ya hini kwa kondoo mume, na robo ya hini kwa mwana-kondoo. Hii ndiyo sadaka ya kuteketezwa ya kila mwezi katika miezi yote ya mwaka. Tena mbuzi mume mmoja kuwa sadaka ya dhambi kwa Bwana, itasongezwa zaidi ya hiyo sadaka ya kuteketezwa ya siku zote, pamoja na sadaka yake ya kinywaji tena mwezi wa kwanza, siku ya kumi na nne ya mwezi ni pasaka ya Bwana. Siku ya kumi na tano ya mwezi huo patakuwa na siku kuu, mkate usiotiwa chachu utaliwa muda wa siku saba. Siku ya kwanza patakuwa na kusanyiko takatifu, hamtafanya kazi yoyote ya utumishi, lakini mtaisongeza sadaka kwa njia ya moto, sadaka ya kuteketezwa kwa Bwana, ng'ombe waume wadogo wawili na kondoo mume mmoja na wanakondoo waume wa mwaka wa kwanza saba watakuwa wakamilifu kwenu. Pamoja na sadaka zake za unga, unga mwembamba uliochanganywa na mafuta, mtasongeza sehemu ya kumi tatu kwa ng'ombe mmoja na sehemu ya kumi mbili kwa kondoo mume na sehemu ya kumi moja utasongeza kwa kila mwanakondoo wale wanakondoo saba. Tena mtasongeza mbuzi mume mmoja kuwa sadaka ya dhambi ili kufanya upatanisho kwa ajili yenu. Mtasongeza wanyama hao zaidi ya hiyo sadaka ya kuteketezwa ya asubuhi, iliyo sadaka ya kuteketezwa ya siku zote. Mtasongeza sadaka kwa mfano huu kila siku, muda wa siku saba. Chakula cha sadaka iliyosongezwa kwa moto ya harufu ya kupendeza kwa Bwana, itasongezwa zaidi ya hiyo sadaka ya kuteketezwa ya siku zote, pamoja na sadaka yake ya kinywaji. Na siku ya saba mtakuwa na kusanyiko takatifu; hamtafanya kazi yoyote ya utumishi tena. Katika siku ya malimbuko, hapo mtakapomsongezea Bwana sadaka ya unga mpya katika sikukuu yenu ya majuma, mtakuwa na kusanyiko takatifu; hamtafanya kazi yoyote ya utumishi. Lakini mtasongeza sadaka ya kuteketezwa kuwa harufu ya kupendeza kwa Bwana, ngombe waume wadogo wawili, kondoo mume mmoja, na wanakondoo waume wa mwaka wa kwanza saba pamoja na sadaka zake za unga, unga mwembamba uliochanganywa na mafuta, sehemu ya kumi tatu kwa kila ng'ombe na sehemu ya kumi mbili kwa kondoo mume na sehemu ya kumi moja kwa kila mwana-kondoo kwa wale wana-kondoo saba, na mbuzi mume mmoja ili kufanya upatanisho kwa ajili yenu. Zaidi ya hiyo sadaka ya kuteketezwa ya siku zote na sadaka yake ya unga mtasongeza. Wanyama hao watakuwa wakamilifu kwenu pamoja na sadaka zake za vinywaji.